PDA

View Full Version : Trang này tuyệt thật

dvty
18-05-2007, 08:00 PM
Vũ Đăng Doanh
Năm sinh 1984
sinh viên năm thứ tư CNTT
sở thích : tin học, âm nhạc, văn học, lịch sử VN

Em được biết đến trang này một cách tình cờ thôi, thầy em cho địa chỉ. Đâ đúng là một trang Web hay và bổ ích cho dan lạp trình phần cứng....Tiếc là khi biết thì hơi muộn vì đã học tới cuối năm thứ tư rồi... Trước đây học vi xử lý thì chỉ toàn ls thuyết trên mấy con chíp intel chán phèo à (trường em huộc diện vùng sâu về công nghệ mà) nay thấy có hứng thú thì cũng chỉ biết làm mô phỏng trên proteus thôi vì không có nhiều điều kiện tiếp cận....Năm sau ra trường chắc vào SG vừa làm vừa học thêm...Huynh nào có lòng tốt thì lúc đó cho em đi theo học hỏi chút kinh nghiệm có được không ? cho em cảm ơn trước nha ! Chúc các bác sức khỏe và làm việc tốt,chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh, đặc biệt cám ơn bác F, bác đúng là người rất giàu lòng với cộng đồng..... Chào thân ái

falleaf
18-05-2007, 09:53 PM
Nếu bạn muốn làm việc với picvietnam, không khi nào là muộn cả. PIC Việt Nam phát triển trên cơ sở phát triển cộng đồng. Cho nên, như hiện nay, chúng tôi đang đi đến việc tìm đối tác, giải quyết vấn đề việc làm cho thành viên khi họ tốt nghiệp bằng việc kết hợp với công ty săn đầu người Nhân Việt. Hoặc dự án việc làm tại Hàn Quốc,...

Ngoài ra, bạn có thể giới thiệu hoạt động của picvietnam cho các sinh viên khóa sau. Điều đó sẽ giúp cho nhiều người đến với picvietnam, và sẽ không có những người nói rằng hơi muộn nữa.

Chúc bạn thành công.
Chúc vui

dvty
29-05-2007, 12:15 AM
Rất cảm ơn bác vì những điều mà bác chia sẻ....