PDA

View Full Version : Tìm lớp học PIC

anhvaem
10-08-2005, 08:00 PM
Các anh ơi các anh co biết chỗ nào ở hà nội dạy về Pic ko ạ. Em muốn tiếp cận nhanh nên cần tìm lớp học . Tại sao các anh ko tổ chức 1 lớp học nhằm nâng cao trình độ pic cho mọi người ạ

falleaf
11-08-2005, 01:00 AM
Theo anh biết, hiện nay anh Bình Anh (admin dientuvietnam) cũng có hướng dẫn một số sinh viên về PIC. Tốt nhất, em nên học sơ qua các tutorial của anh soạn, sau đó đến gặp anh Bình Anh xin hướng dẫn.

Về việc mở lớp, cũng có một lớp dạy về hầu hết các loại vi điều khiển ở SG, và được quảng cáo ở diendandientu. Còn anh cũng được biết bên IRFVN, đó cũng là một trung tâm, và có một số anh làm về PIC bên đó, hiện nay đang soạn thảo các giáo trình. Anh nghĩ rằng các anh đó cũng có ý định mở lớp. Tuy nhiên số học viên chưa đông để mở lớp. Nếu em kiếm được một số bạn bè đến với IRFVN và đề nghị học, anh nghĩ các anh đó sẽ linh động mở lớp hướng dẫn các em.

Đó là những nơi uy tín mà anh đã từng trao đổi và đặt quan hệ, nên tạm thời giới thiệu cho em. Còn các trung tâm khác, anh chưa được biết đến, nên chắc nếu có trung tâm nào hướng dẫn, họ sẽ liên lạc với em sau.

Chúc may mắn.

pham_v_quang3i
15-08-2005, 06:49 PM
Cám ơn anh falleaf em cũng đang cần tìm lớp học .Anh chỉ rõ cho em IRFVN là chỗ nào
, công ty nào . Anh cho em biết địa chỉ nhé
Cám ơn bác trước !

falleaf
15-08-2005, 08:05 PM
www.irfvn.com

4MD
16-08-2005, 01:26 AM
Trước đề nghị của các bạn sinh viên bên dientuvietnam.net. Anh BinhAnh đã quyết định mở lớp học về vi điều khiển PIC. Các bạn xem thử xem.
http://dientuvietnam.net/viewtopic.php?t=272