PDA

View Full Version : Pic 16lf877a

zero
11-07-2007, 04:46 PM
Hiện mình đang cần mua PIC6LF877A ko biết ai có ko? nếu mua thì mua ở đâu được!
Mình ở Ngoài Bắc gần HN!
Ai có thể bán hoặc biết chỗ bán thì post lên nhé
THANK!

zero
11-07-2007, 04:52 PM
Mình muốn làm một cái ĐK như ĐK Tivi nhưng không biết có thể đặt ở đâu trong VN được?kể cả làm vỏ nhựa để đóng gói! (Có sơ đồ nguyên lý rồi)

Nhân tiện cho hỏi có thể đặt làm các loại vỏ hộp nhựa ở đâu?giá cả thế nào?nếu làm số lượng ít(khoảng 20-30 cái) thì có đắt lắm ko?về hình thức thì ko cầu kỳ,có một góc có lỗ để thoát khí tản nhiệt ra ngoài .... để mình định đóng gói sản phẩm ấy mà. nếu ai đã từng làm hoặc biết thì xin chia xẻ ít kinh nghiệm!

son_um
11-07-2007, 05:18 PM
Bạn làm ít thì đắt rùi,vi còn pải làm khuôn nữa,bạn gửi hình dáng cái đấy cho tôi xem tôi có giúp đc gì không,vì tôi cũng va vấp về mấy thứ này rùi...
thân,
(yahoo: son61082@yahoo.com)

zero
11-07-2007, 05:41 PM
mình chưa có thiết kế cụ thể chỉ có áng chừng kích thước thế thôi,vì cũng chưa biết giá thành như thế nào,để dễ hình dung thì mình cần làm cái hộp nhựa như cái vỏ nguồn máy tính ấy có thể to hơn chút.
bạn có thế áng chừng giá nó vào khoảng bao nhiêu ko? mình đang tìm hiểu nhưng chưa biết cty nào làm, chỉ biết tên mấy cty nhưng ở tận trong NAM(mình ở ngoài BẮC)
Về làm khuôn thì có thể dùng sẵn các loại khuôn mà họ có sẵn ko nhỉ, vì mình cũng ko cần cầu kỳ quá làm j đơn giản thôi mà!