PDA

View Full Version : điều khiển nút bấm

lightning117
25-12-2005, 05:42 PM
chào anh, em muốn thiết kế một mạch với các IC và các nút bấm, chúng được kết nối với máy tính qua cổng Com, phầm mềm là VB6. các anh hướng dẫn em làm với

falleaf
25-12-2005, 08:10 PM
Bọn anh đang tiến hành soạn thảo tài liệu hướng dẫn chi tiết phần này, và chuẩn bị cung cấp lên diễn đàn. Em chờ một thời gian nữa, để bọn anh soạn thảo cho xong, sẽ cung cấp chi tiết tài liệu cho em.

Tuy nhiên, trước tiên em xem trên phần Cơ bản về PIC, để thiết kế mạch nút bấm trước.

Anh nghĩ phần đó viết đã khá rõ rồi, khoảng 2,3 tuần nữa sẽ có phiên bản đầu tiên về giao tiếp máy tính qua cổng COM, do mod của luồng này soạn thảo.

Chúc vui.

led1312
27-12-2005, 03:21 PM
Nhóm Pic làm việc hiệu quả quá nhỉ. Anh em trên diễn đàn cũng phải cố gắng lên. Đừng phụ công bác Falleaf chứ.
Chúc nhóm Pic làm ăn hiệu quả.

chanbkhn
28-02-2007, 06:55 PM
Bọn anh đang tiến hành soạn thảo tài liệu hướng dẫn chi tiết phần này, và chuẩn bị cung cấp lên diễn đàn. Em chờ một thời gian nữa, để bọn anh soạn thảo cho xong, sẽ cung cấp chi tiết tài liệu cho em.

Tuy nhiên, trước tiên em xem trên phần Cơ bản về PIC, để thiết kế mạch nút bấm trước.

Anh nghĩ phần đó viết đã khá rõ rồi, khoảng 2,3 tuần nữa sẽ có phiên bản đầu tiên về giao tiếp máy tính qua cổng COM, do mod của luồng này soạn thảo.

Chúc vui.

cám ơn mấy bác nhiều lắm , bọn em đang mong tin của mấy bác đó
chúc mấy bác thành công !