PDA

View Full Version : Cảm biến lưu lượng

thanh121084
20-08-2008, 12:07 PM
Gửi cho các bạn luôn cảm biến lưu lượng,đủ cả cảm biến lưu lượng bằng siêu âm,điện từ,bánh xe quay,roto,vortex...trong file đính kèm(tài liệu bằng tiếng anh,tiếng việt trong web:cota.com.vn)

sake12
02-03-2009, 10:41 PM
Gửi cho các bạn luôn cảm biến lưu lượng,đủ cả cảm biến lưu lượng bằng siêu âm,điện từ,bánh xe quay,roto,vortex...trong file đính kèm(tài liệu bằng tiếng anh,tiếng việt trong web:cota.com.vn)

CÓ tài liệu khác ko anh, em đang cần tìm cảm biến đo lưu lượng và tỷ trọng

chuonchuon.thuy
10-09-2009, 05:06 PM
bạn xem cái này xem nhé mình thấy bác ATYLA giới thiệu trên dientuvietnam.net mình cũng đang cần cái này mà đắt quá.

leduantdh
30-09-2009, 04:22 PM
Có thấy file đính kèm nào đâu nhỉ hay lần đâu vào diễn đàn ban điều hành không cho thấy. Mình không hiểu j cả

phovechieu
09-10-2009, 09:43 PM
cần thêm hướng dẫn
mình đang làm đồ án đo và điều khiển lưu lượng nước theo ý muốn(giống bơm xăng ấy nhỉ?)
thì khi thiết kế phần đo thể tích mình dùng đồng hò nước rồi gắn trên cơ cấu quay một đĩa có khắc vạch trắng đen xem như là 1 encoder nhưng còn lờ mờ chưa hiểu lắm để làm mạch nên rất mong được sự giúp đỡ của các thành viên có kinh nghiệm
cám ơn !
mình tính dùng đòng hồ nước báo thể tích và van solenoid để ngắt khi đã đủ lưu lượng !
mà anh nào có tài liệu liên quan thì cho em xin tham khảo luôn hen , thank ạ
mail của em là :phovechieuiloveyou@yahoo.com

tuhung0166
11-05-2011, 01:54 PM
link đâu các bác ơi