PDA

View Full Version : Chúc mừng muộn 20/11

falleaf
20-11-2008, 09:30 PM
Trước tiên là gửi lời chúc mừng đến anh Nam, superMod của diễn đàn. Gần 2 năm qua anh Nam đã dân dắt các hoạt động của diễn đàn, hầu như không bỏ sót một ngày nào.

Chúc mừng anh, bởi vì anh cũng đang là giảng viên của BKHCM.

Trong đội ngũ Mod của picvietnam, còn có các Mod: anh ThS. Đào Bá Phong (mecha, giảng viên BKHN), ThS. Mai Tuấn Đạt (ami, BKHCM), TS. Chung Tấn Lâm (chungtanlam, BKHCM), anh TS. Phan Duy Hùng (hungbkhn, BKHN)

Ngoài ra cũng còn rất nhiều các anh em khác hiện đang là giảng viên của các trường đại học tham gia diễn đàn.

Chúc các anh một lời chúc muộn, nhưng với lòng biết ơn của cộng đồng đối với các anh. Picvietnam cũng như một lớp học ngoài giờ mà hầu hết các bạn sinh viên đều háo hức tham gia. Chúc các anh em, thầy cô, một niềm tin vào tương lai thế hệ trẻ.

Trân trọng.
TM. BDH. Admin Falleaf.

namqn
20-11-2008, 11:07 PM
Thay mặt các anh em giảng viên, chân thành cám ơn lời chúc mừng của admin nhân ngày 20/11, mặc dù một vài anh em hiện đang "không được dạy".

Mong mọi thành viên đều cố gắng học tập tốt, đưa diễn đàn thành một lớp học ngoài giờ thực sự hiệu quả. Chúc mọi người thành công trong học tập, công việc, và cuộc sống.

Thân,

Linda_On
04-10-2009, 08:06 AM
Chuc m?ng di?n dan c?a chung ta tron 3 thang tu?i
Em d?n v?i di?n dan la d? h?c h?i them nhi?u ki?n th?c va co them nhi?u ni?m vui Khi tham gia vao di?n dan em da co them nhi?u ngu?i b?n m?i, du?c bi?t them nhi?u thong tin b? ich t? m?i ngu?i cung nhu chia s? nh?ng hi?u bi?t c?a minh, ben c?nh do thi em con co th? tim th?y s? giup d? t?n tinh t? cac thanh vien trong dd v? nh?ng v?n d? con th?c m?c... Di?n dan da th?c s? tr? thanh 1 ngu?i b?n than thi?t d?i v?i em
C?m on t?t c? m?i ngu?i da tham gia va co nh?ng dong gop d? xay d?ng dd ngay cang phat tri?n hon Thanks
windows xp registry errors (http://fix-error.win-help.info/tool/windows-xp-registry-errors/)