PDA

View Full Version : Tìm chương trình cài đặt thuật toán phát hiện biên ảnh

loveparadise157
24-11-2008, 08:55 PM
Mình đang làm đề tài về thuật toán phát hiện biên trong xử lý ảnh. Bạn nào có chương trình cài đặt thuật toán Prewwit hay Sobel hay Laplace thì share cho mình nhé. Email: thanhtam.ict@gmail.com. Thanks and be happy!

loveparadise157
26-11-2008, 08:39 PM
Mình đang làm đề tài về thuật toán phát hiện biên trong xử lý ảnh. Bạn nào có chương trình cài đặt thuật toán Prewwit hay Sobel hay Laplace thì share cho mình nhé. Email: thanhtam.ict@gmail.com. Thanks and be happy!

Sao chang ai giup minh vay? huuuuuuuuuuuuu

herrtien
26-11-2008, 08:44 PM
Bạn có thể tham khảo ở địa chỉ này: http://www.ttd.com.vn/sanpham/tailieu/xulyanh1.pdf

loveparadise157
01-12-2008, 01:45 PM
Cảm ơn bạn nhé,nhưng mình cần chương trình cài đặt cơ!

herrtien
04-12-2008, 10:03 AM
Tôi chưa hiểu rõ ý của bạn "chương trình cài đặt", có phải là một chương trình chạy không ? Nếu đúng thì tôi có thể share cho bạn, chương trình của tôi thực hiện như Paint trong windows, nhưng có thêm phần các thuật toán xử lý ảnh như là: filters, morphing, edge detection, segmentation...

black37
01-01-2009, 10:17 AM
Tôi chưa hiểu rõ ý của bạn "chương trình cài đặt", có phải là một chương trình chạy không ? Nếu đúng thì tôi có thể share cho bạn, chương trình của tôi thực hiện như Paint trong windows, nhưng có thêm phần các thuật toán xử lý ảnh như là: filters, morphing, edge detection, segmentation...

bác có thể send cho em được không mail của em: black37@gmail.com

loveparadise157
17-01-2009, 10:59 AM

Ok.Bạn có thể gửi vào email thanhtamk3a.ictu@gmail.com được không? Thanks!

khuongnvbg
20-02-2009, 11:10 PM
có bạn nào có thuật toán tìm nhận dạng quả bóng hình tròn trong một ảnh gồm nhiều hình vuông, méo, tam giác, tròn không? sent cho mình với
gửi vào mail: khuongnvbg@yahoo.com hộ mình với nhé. thanks nhìu!

thangdt88
27-04-2009, 11:39 PM
Nguyên văn bởi herrtien
Ok.Bạn có thể gửi vào email hoangtu1000@yahoo.com được không? Thanks!

cunau
26-11-2009, 10:39 AM
OK Ban có thể gửi chương trình đó vào mail: ntlamht@gmail.com được không?
Thank

tranban050179
27-08-2010, 10:07 PM
Chào bạn herrtien, mình cũng đang nghiên cứu về xử lý biên ảnh và điểm ảnh, nếu có thể phiền bạn gửi cho mình xin chương tình mà bạn nói không để mình hiểu rõ hơn thuật toán. Chân thành cảm ơn bạn trước nhé!
mail: tranban050179@yahoo.com

ungthanhgiang
07-07-2011, 12:14 AM
chào bác herrtien, em mới vào nghề, em muốn nghiên cứu về xử lý ảnh, bác cho em chương trình mà bác nói. Em cảm ơn bác nhiều mail:thanhgiang1987@gmail.com

robotden
07-07-2011, 12:28 AM
Các bạn có thể dùng Matlab để mô phỏng dễ dàng các thuật toán xử lý ảnh mà!
Chúc vui!