PDA

View Full Version : Cần mua kính lọc cho màn hình 21 Inch

electronicltv
08-08-2006, 09:52 PM
Có ai bít chỗ nào bán kính lọc cho màn hình 21 Inch không ? cho tui bít với

kaitokid
09-08-2006, 12:16 AM
Có ai bít chỗ nào bán kính lọc cho màn hình 21 Inch không ? cho tui bít với
không nên post những bài như thế này trong diễn đàn. Chúng ta vào đây để học tập và các vấn đề liên quan tới pic mong admin del những bài như thế này đi

electronicltv
10-08-2006, 01:24 AM
không nên post những bài như thế này trong diễn đàn. Chúng ta vào đây để học tập và các vấn đề liên quan tới pic mong admin del những bài như thế này đi
À thì ra là thế , đây là chuyên mục mua bán , trao đổi , chỉ đc dùng cho Pic thôi hả ?????Mới bít đó nghen

falleaf
10-08-2006, 01:12 PM
Chuyên mục mua bán, thì chỉ có phần quảng cáo sản phẩm, là có kiểm duyệt. Còn người tìm mua thì gần như không kiểm duyệt nhiều.

Điểm thứ hai, đó là bất kỳ thiết bị vật dụng nào, liên quan đến pic, robotics đều được cho phép, mà nói tới robotics, thì ... cái gì cũng làm robot được.. nên F cũng không biết cấm như thế nào. Đây là những điều rất nhạy cảm. Máy tính cũng làm robot được, máy palm ai bảo không làm robot được, thậm chí cho đến cả điện thoại cũng làm robot được, thế nó mới là vấn đề.

Nói chung, nói về cái lý thì không nói được, cho nên, mặc dù là admin, nhưng F cũng chỉ có quyền kêu gọi các bạn ý thức hơn trong việc tham gia diễn đàn. Rất mong các bạn nhiệt tình góp ý.

Chúc vui

electronicltv
12-08-2006, 10:24 PM
Hahahaha, nghe bác F nói thế thì em chịu , phải thế chứ. tại em thiếu cái kính đó mà k bít tìm đâu, mà em hay vào Picvietnam nên post hỏi anh em coi ai bít chỉ dùm. Nhưng em mua được rồi. Lần sau em sẽ ý thức hơn , sorry nhé