PDA

View Full Version : xin tài liệu cân ô tô điện tử

baithama11
14-09-2010, 04:58 PM
em có 1 đồ án về cân ô tô điện tử.sắp phải nộp rồi mà chưa làm được tí nào.ai có tài liệu gì về cân ô tô diện tử thì cho em xin(có cái đồ án về cân ô tô điện tử thì càng tốt).tks các pro trước
mail của em là: canotodientu@gmail.com

doi1001
02-10-2010, 01:05 PM
Bạn vào trang web cua cong ty mình đi, trong đó đầy đủ thông tin và rất nhiều hình ảnh, bạn xem rồi cần thêm gì có thể nhắn với hỗ trợ kĩ thuật hoặc trực tiếp cho mình theo nick yahoo hoặc nick skype (tốt nhất là sau giờ làm việc nhé, lúc đó mình thường ở nhà và có thời gian rảnh)
trang web này nhé: www.saovietscales.com.vn

doi1001
02-10-2010, 01:14 PM
Bạn vào trang web cua cong ty mình đi, trong đó đầy đủ thông tin và rất nhiều hình ảnh, bạn xem rồi cần thêm gì có thể nhắn với hỗ trợ kĩ thuật hoặc trực tiếp cho mình theo nick yahoo hoặc nick skype (tốt nhất là sau giờ làm việc nhé, lúc đó mình thường ở nhà và có thời gian rảnh)
trang web này nhé: www.saovietscales.com.vn

khuyen3i
18-10-2010, 05:58 PM
thuc ra cau tao cua can o to dien tu rat la don gian: bao gom cac loadcell dược đấu nối qua 1 hệ thống Junction Box để tổng hợp các tín hiệu lại đua đến Indicator ( bộ tích phân) để hiển thị khối lượng ) bạn ko nắm rõ phần nào mình có thể trai đôi trực tiếp.
Mail mình là nguyenkhuyenbk@gmail.com