PIC Vietnam

PIC Vietnam (http://www.picvietnam.com/forum/index.php)
-   Đóng góp ý kiến (http://www.picvietnam.com/forum/forumdisplay.php?f=6)
-   -   Nhật ký PIC Việt Nam (http://www.picvietnam.com/forum/showthread.php?t=39)

falleaf 11-04-2007 02:43 PM

Gửi MOD NTC ra Hà Nội học tập và làm việc.

Hiện nay toàn bộ đội ngũ MOD của picvietnam đã tập trung hết ngoài Hà Nội (thù đô mà hehe). Số còn lại thì đang lưu lạc tứ xứ: Hàn, Anh, Hà Lan, Đức, Úc...

Hy vọng lớn nhất là có thể họp mặt anh em trong đợt họp mặt tại HCM lần thứ hai.

Chúc vui

falleaf 03-05-2007 02:03 AM

Chúc mừng sinh nhật Bắc (em kết nghĩa của F) hihi...

Chắc giờ này chú đang ngủ với một nụ cười... vì đi chơi với bạn gái về... hehe...

Chúc vui

Mecha 04-05-2007 02:12 AM

Happy Birthday muộn một tý nhé Bắc ^.^

Hai mươi mấy rồi ý nhỉ? :)

falleaf 10-05-2007 02:26 AM

Dạo này thực sự không có thời gian để viết bài trên diễn đàn, tất nhiên ngày nào cũng xem diễn đàn.

Nhưng thấy một điều mà F rất mừng, đó là hiện nay, một số bạn sau khi đã học PIC một thời gian, một là đã có khả năng trả lời những câu hỏi chi tiết. Chứng tỏ các bạn đã nắm và hiểu về PIC một cách căn cơ. Ngoài ra, khi các bạn hướng dẫn lại cho các bạn mới, các bạn đã thực sự nắm được tinh thần làm việc mà picvietnam đã mong muốn xây dựng lâu nay.

Bây giờ có thể F không còn đủ thời gian để viết, để trả lời, nhưng F sẽ cố gắng làm tốt nhiệm vụ quản lý của mình để giúp các bạn có một môi trường tốt để làm việc, môi trường diễn đàn.

Mặc dù mỗi người một việc, nhưng với tinh thần chia sẻ và xây dựng này, khẳng định picvietnam sẽ còn đi nhanh và xa hơn rất nhiều.

F chân thành cảm ơn các bạn thành viên, sau thời gian đọc hàng loạt bài các bạn phân tích trả lời cho nhau, hướng dẫn và phân tích tới từng chi tiết. Điều này thật tuyệt.

Có thể giữ và duy trì được tinh thần chia sẻ, cùng học hỏi, nghiên cứu, có cho, ắt sẽ nhận được rất nhiều; đó là niềm vui và tự hào mà F muốn chia sẻ trong bài viết này.

Chân thành cảm ơn các bạn.

vieltek.com 12-05-2007 08:07 AM

Chúc mừng Mod NTC trở thành kỹ sư thật sự nhé!^^
( Hôm nay Mod ấy làm lễ Tốt Nghiệp)

ntc 15-05-2007 12:18 PM

:D

Cảm ơn nhìu.

falleaf 15-05-2007 04:56 PM

Hehe, tăng cường đội ngũ kỹ sư. Còn cái tên vieltek thì cũng ráng mà lo tốt nghiệp đê... hehe...

Chúc vui

polaris2511bk 16-05-2007 12:20 AM

Chúc mừng Chính hén! :)

Trích:

Nguyên văn bởi falleaf (Post 8669)
Còn cái tên vieltek thì cũng ráng mà lo tốt nghiệp đê... hehe...

Chúc vui

Ờ, lo làm đề tài và nộp report đầy đủ đê.... nếu ko bị ký lủng đầu đó :D

ngohaibac 16-05-2007 12:15 PM

Trích:

Nguyên văn bởi Mecha (Post 8509)
Happy Birthday muộn một tý nhé Bắc ^.^

Hai mươi mấy rồi ý nhỉ? :)

Cảm ơn các anh nhé :d. Em bi h còn trẻ lắm hehe. mới 22 tuổi thôi.

Chúc các anh thành công.

falleaf 24-05-2007 07:48 PM

Lại sắp sinh nhật lần 2 của picvietnam rồi. Ngày mai là sinh nhật rồi... nhanh thật. Thoáng cái đã 3 năm F lăn tăn trên các diễn đàn điện tử, thoáng cái picvietnam 2 tuổi tròn...

PIC Việt Nam được setup khi F còn co ro trong căn phòng 12m2 ở Grenoble, tòa nhà Baladdin. Anh em hay gọi là AEVB (anh em Việt Nam ở Baladdin)...

24 tiếng nữa mừng sinh nhật hẻ.

Chúc vui.

thaithienanh 25-05-2007 01:22 AM

XIN CHÚC MỪNG SINH NHẬT PICVIETNAM, PICVIETNAM MUÔN NĂM
:D em chúc mừng đúng vào lúc giao thừa luôn đó (em là nguời đầu tiên các anh có thưởng gì không nào) :D, em mua cái bánh sinh nhật bự quá trời mà hong có anh nào ở đây hết nên ăn một mình hết rùi :D

namqn 25-05-2007 01:59 AM

Trích:

Nguyên văn bởi thaithienanh (Post 8874)
XIN CHÚC MỪNG SINH NHẬT PICVIETNAM, PICVIETNAM MUÔN NĂM
:D em chúc mừng đúng vào lúc giao thừa luôn đó (em là nguời đầu tiên các anh có thưởng gì không nào) :D, em mua cái bánh sinh nhật bự quá trời mà hong có anh nào ở đây hết nên ăn một mình hết rùi :D

Bên Anh vẫn chưa hết ngày 24 mà!

Ok, thưởng cho em 3 câu hỏi, anh sẽ trả lời em 3 câu hỏi, bất cứ là câu hỏi kiểu gì.

Thân,

falleaf 25-05-2007 05:18 AM

Rồi 3 câu hỏi là coi như từ trần trưởng lão rồi... anh quả là coi thường bọn nhỏ... anh tưởng tụi nó sẽ hỏi anh về PIC chắc :))

ngohaibac 25-05-2007 10:37 AM

Chúc mừng PICVietnam sang tuổi mới gặt hái thật nhiều thành công.

Chúc các bác trưởng lão mạnh khỏe, để còn sức cống hiến cho cộng đồng PIC :D.

Chúc các bạn măm măm nhiều, học ngày càng tiến bộ.

minhpic 25-05-2007 05:07 PM

Vui quá, mọi người cùng cố gắng nhé. Chúc mừng PICVIETNAM sang tuổi mới.

Múi giờ GMT. Hiện tại là 11:04 AM.

Tên diễn đàn: vBulletin Version 3.8.11
Được sáng lập bởi Đoàn Hiệp.
Copyright © PIC Vietnam