PIC Vietnam

PIC Vietnam (http://www.picvietnam.com/forum/index.php)
-   Đóng góp ý kiến (http://www.picvietnam.com/forum/forumdisplay.php?f=6)
-   -   Đề nghị ADMIN xem lại website (http://www.picvietnam.com/forum/showthread.php?t=29953)

laiquangtuyen 31-07-2012 11:22 PM

Đề nghị ADMIN xem lại website

Cách đây 3 năm về trước web picvietnam.com hoạt động vô cùng sôi nổi, nhưng hiện này tình hình quảng cáo diễn ra rầm rộ, bấm vào cái linh bài trong ngày toàn là bài quảng cáo bán hàng, còn cái bài học tập thắc mắc ít khi thấy, chúng ta nên có cách khắc phục để diễn đàn là nơi học tập trao đổi cho những bạn sinh viên sau này!

Chúc vui.

hatuan296 01-08-2012 02:02 AM

Cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến . . Nếu cách đây 1 tháng bạn vào forum thì sẽ thấy toàn quảng cáo và quảng cáo mà thôi , không hề có một bài viết nào mang tính chất về "pic" cả . Tình hình là gần tháng nay BQT diễn đàn đã dọn dẹp khá nhiều và forum đã dần dần đi vào ổn định . Mong các bạn thành viên tiếp tục đóng góp nhiều hơn nữa những bài viết bổ ích về PIC để forum ngày càng phong phú hơn , sôi động hơn .

seaking7641 05-09-2012 10:27 PM

Trích:

Nguyên văn bởi hatuan296 (Post 76737)
Cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến . . Nếu cách đây 1 tháng bạn vào forum thì sẽ thấy toàn quảng cáo và quảng cáo mà thôi , không hề có một bài viết nào mang tính chất về "pic" cả . Tình hình là gần tháng nay BQT diễn đàn đã dọn dẹp khá nhiều và forum đã dần dần đi vào ổn định . Mong các bạn thành viên tiếp tục đóng góp nhiều hơn nữa những bài viết bổ ích về PIC để forum ngày càng phong phú hơn , sôi động hơn .

Mình thấy admin chắc cũng busy nên chắc cũng thờ ờ với diễn đàn này rồi =.=! Mình biết đây là diễn đàn free cho các a chi e học tập nhưng thực tế thì có chi phí, thiết nghĩ bao nhiều người biết điều này. Mình nghĩ nó còn tồn tại được cũng là may mắn lắm rồi. Cám ơn admin.

laiquangtuyen 05-09-2012 10:36 PM

Trích:

Nguyên văn bởi seaking7641 (Post 77583)
Mình thấy admin chắc cũng busy nên chắc cũng thờ ờ với diễn đàn này rồi =.=! Mình biết đây là diễn đàn free cho các a chi e học tập nhưng thực tế thì có chi phí, thiết nghĩ bao nhiều người biết điều này. Mình nghĩ nó còn tồn tại được cũng là may mắn lắm rồi. Cám ơn admin.

Chắc là như vậy, thường một diễn đàn bây giờ phải có nhiều banner quảng cáo mới có nguồn thu nhập, mà như vậy thì chủ đề nóng hỏi toàn là cái gì không liên quan, vậy nên chắc thiết nghĩ mọi người phải có cách gì đó chứ? Xin cho ý kiến đóng góp để ADMIN xem xét thêm nhỉ? Mình thì chả dính dáng gì tới cái này nhưng vì thời sinh viên nhờ nó mà biết nhiều thứ nên giờ thấy tiếc lắm.

hatuan296 06-09-2012 05:10 PM

BQT vẫn đang theo dõi forum từng ngày để dọn dẹp "rác" bạn ạ . Tình hình 2 tháng nay forum đã thấy khả quan hơn rất nhiều , những bài quảng cáo rao vặt không đúng chủ đề như trước kia đều được xoá bỏ , những nick mới được tạo ra chỉ với mục đích quảng cáo đều bị ban vô thời hạn . BQT đang làm hết sức mình để giữ cho forum có một môi trường thật trong sạch . Hy vọng các bạn thành viên sẽ tiếp tục tham gia thảo luận nhiều hơn để diễn đàn ngày một sôi động hơn .

qhmicrochip 08-10-2012 04:51 AM

Liên lạc với bạn quản trị từ USA

Làm thế nào để liên lạc với bạn quản trị từ USA. Tôi đang làm việc cho Microchip và có nhu cầu muốn tìm hiểu về PICVietnam. 10.2012

kidmaster08 01-01-2013 07:56 PM

cái diễn đàn này buồn quá. có lẽ nó đang bước sang giai đoạn tận thế.

laiquangtuyen 08-01-2013 10:59 PM

Trích:

Nguyên văn bởi kidmaster08 (Post 80335)
cái diễn đàn này buồn quá. có lẽ nó đang bước sang giai đoạn tận thế.

Qua ngày tận thế rồi bạn ah...

Múi giờ GMT. Hiện tại là 05:40 AM.

Tên diễn đàn: vBulletin Version 3.8.11
Được sáng lập bởi Đoàn Hiệp.
Copyright © PIC Vietnam