View Single Post
Old 06-07-2010, 06:58 PM   #5
phuonglehoai
Đệ tử 2 túi

:
trước tiên mình xin cảm ơn bạn,vì vẫn còn 1 thành viên bớt chút thời gian để giải đáp thắc mắc của mình. bạn biết ko?mình ở bộ đội nhưng chuyên ngành mình làm vẫn là điện tử viễn thông, với sự tiến xa vượt bậc về lĩnh vực CNTT cũng như Điện-Điện tử như hiện nay thì nếu mình ko lấn sâu tìm hiểu thì thế giới có thể bỏ xa chúng ta hàng thế kỷ chứ ko phải mấy chục năm như chúng ta vẫn quen miệng nói với nhau đâu. Mình phải công nhận "TIỀN" bây giờ là tất cả, nhưng mình phải tìm cách chiếm giữ nó chứ ko phải để nó chiếm lấy mình. Đương nhiên bây giờ các bạn chưa thấy được sự quý giá sự tự do,sự hòa bình vì các bạn đang là những người thừa hưởng chứ ko phải đấu tranh để có được nó. các bạn ngồi đây trao đổi những kiến thức với nhau cũng nhờ có hòa bình,hai chữ này chỉ rất đỗi bình thường đối với những người chỉ biết có "TIỀN". Trước khi nói câu này các thành viên cho tôi xin lỗi trước,tôi ko phải lên lớp các bạn mà chỉ muốn nói hết trong lòng mình đang nghĩ j. Các bạn cho tôi nâng cao quan điểm 1 tí nhé.Các bạn giúp tôi dù ít hay nhiều, dù 1 câu hay 1 trang đi chăng nữa thì tôi cũng xin cảm ơn, cũng cống hiến nó cho đơn vị, đưa công nghệ hóa những công việc thủ công hằng ngày(như công việc tôi nêu lên ngay đầu trang) để giúp cho lực lượng vũ trang chúng ta thêm mạnh,thêm uy lực so với các nước khác,để đủ sức giữ vững hai chữ "HÒA BÌNH" cho các bạn thoải mái kiếm tiền,thoải mái ngồi trao đổi thông tin với nhau. các bạn biết bộ đội ta (về lĩnh vực thông tin) bây giờ vẫn còn dùng đèn Điện tử thay cho Tranzito ko? 1 cái đèn Liên xô gần 4kg, chỉ có 1 cái máy phát sóng ngắn ở dải tần thấp lè tè mà gần bằng cái bàn,thiếu 3Kg nữa là nặng đúng 200kg. Tôi xin hỏi thật,các bạn có thấy buồn,thấy xót ko?
phuonglehoai vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn