View Single Post
Old 28-04-2012, 08:44 PM   #12
toan258252
Nhập môn đệ tử

:
chuẩn bị ngộ với labview với ccs

Trích:
Nguyên văn bởi danghien719 View Post
Nếu mà đã bảo là HID mà lại cài HIDCOMM thì tôi thấy hơi lạ. Tôi vẫn làm HID với Labview đấy thôi, có cần cái gì đâu.
- Nếu muốn sử dụng giao tiếp này với Labview các bạn có thể tham khảo code này, đây là 1 ví dụ rất đơn giản.
To : toan258252
- Ở trên hình có dùng bộ PID đấy, rất đơn giản và hiệu quả :P
P/s : Tất cả đều là USB nhé, nhưng mình ko làm HID mà là Buck
có thể nói em rất may mắn khi gặp dc các cao thủ về labview như bác. .time qua bác đông cũng chỉ bảo cho em được kha khá.thấy bác đông có giới thiệu về bác.may qua lại gặp ở đây.
em đang làm về labview em làm thành công cái mạch giao tiếp và test với chương trình mà bác đông có gửi cho ok rồi.có điều em làm theo thì lại đang không chạy.em đang tìm tài liệu về thiết kế mạch giao tiếp trên labview mà tìm mãi không có.cũng đang thắc mắc không biết làm sao bác có thể thiết kế được một cái bộ giao tiếp phức tạp như thế..hii..bác có tài liệu về thiết kế các khối giao tiếp trong labview không cho em xin nhé.nó nhiều khối móc xích với nhau quá không biết nhiệm vụ của từng khối thế nào cả.bác có thể hướng dẫn cho em biết nhiệm vụ của từng khối trong cái đề tài trên của bác không.
toan258252 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn