View Single Post
Old 20-06-2006, 03:54 AM   #9
falleaf
PIC Bang chủ

falleaf's Avatar

:
Send a message via Yahoo to falleaf
Trích:
Nguyên văn bởi giao_su_can
sao các bác ko cắm bo để test đây là giải pháp trực quan nhất và cũng ko hề tốn kém

Anh nhắc em nhiều lần về cái đoạn giới thiệu của em về các lớp học robocon và bán sản phẩm rồi. Anh đã xoá phần giới thiệu đó của em. Nếu em muốn giới thiệu, thì chuyển vào phần Quảng cáo và bán sản phẩm.

Một lần nữa em viết bài và kèm theo phần nội dung của chữ ký như vậy nữa, anh sẽ xoá nick của em khỏi diễn đàn ngay. Anh hoàn toàn không cấm việc viết vài dòng quảng cáo trong chữ ký, vì đó là quyền của mỗi người, nhưng bài viết nào em cũng chép lại phần chữ ký, bài viết thì chỉ có một dòng, còn chép phần chữ ký lại cả một đống, đây không phải là hình thức chia sẻ và đóng góp cho cộng đồng.

Em cần phải thật chú ý việc này, tất cả các thành viên có ý định quảng cáo, bán sản phẩm, anh hoàn toàn hoan nghênh, nhưng đưa vào cho đúng chỗ của nó, vì không kinh doanh thì không phát triển được, nhưng nếu kinh doanh mà không tôn trọng người khác thì anh không chấp nhận. Anh nói một điều có lẽ hơi độc đoán, nhưng anh khẳng định, hơn một năm nay anh có thể điều hành diễn đàn hoạt động được, và thẳng tay xoá rất nhiều bài viết, không báo trước, ai thấy diễn đàn có lợi cho mình thì vào, và làm điều có lợi cho người khác, anh hoan nghênh, ai cảm thấy việc anh làm admin quá độc đoán, anh khẳng định, anh độc đoán, và anh không hoan nghênh.

Chúc vui
falleaf vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn