View Single Post
Old 09-06-2005, 12:55 AM   #4
Guest
Guest

Smile

Trích:
Nguyên văn bởi falleaf
Đây là một trò vui thôi, nó chẳng đáng là bao, hơn nữa, cũng là một điều rất may mắn.

Thực ra ban đầu anh cũng không nghĩ đến chuyện sẽ tặng đâu, nhưng tự nhiên trước khi về nhà, thấy số thành viên là 100, thấy có cái gì đó hay hay, nên quyết định tặng bạn ấy mong rằng cái may mắn sẽ được chia sẻ cho mọi người sau này.

Cũng có lý lắm đấy chứ, nhiều khi mình làm việc cực nhọc, nhưng chắc gì đã có được gì, còn người khác chẳng làm gì, chỉ cần có một cái duyên, một cái may mắn thì sẽ có khá nhiều.

Nhưng các bạn yên tâm, sẽ có nhiều chương trình, và cuộc thi thường xuyên hơn khi forum ổn định, các phần thưởng của các cuộc thi anh dự kiến không dưới 5 triệu, và sẽ xin tài trợ của các công ty trong và ngoài nước. Tất nhiên phần thưởng không chỉ có mấy con PIC không thôi.

Điều anh mong muốn là giúp các bạn sinh viên mới tiếp cận với PIC, có thể học một cách nhanh chóng, và tự học trong thời gian sau đó. Còn các đề tài, anh rất muốn trao đổi với những người thích nghiên cứu về robot, haptic device...

Đừng cảm thấy bất công trong chuyện này nhé, cái may mắn là một niềm vui, nhưng nó là cái rất nhỏ. Hãy chuẩn bị cho mình để khi cái may mắn lớn hơn đến, mình có khả năng nhận được.

Chúc vui.
admin nói chính xác lắm. Mong các bạn hãy xem những gì may mắn là một niềm vui. Người ta may mắn, mình buồn phỏng có ích gì