PIC Vietnam

Go Back   PIC Vietnam > Các Đề Tài > Luận văn tốt nghiệp

Tài trợ cho PIC Vietnam
Trang chủ Đăng Kí Hỏi/Ðáp Thành Viên Lịch Tìm Kiếm Bài Trong Ngày Ðánh Dấu Ðã Ðọc Vi điều khiển

Luận văn tốt nghiệp Nếu bạn thắc mắc vì sao chúng tôi muốn phổ biến các luận văn tốt nghiệp? Xin xem tại đây

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Prev Previous Post   Next Post Next
Old 15-09-2007, 05:50 PM   #3
wWolf
Nhập môn đệ tử

:
Trích:
Nguyên văn bởi hungbkhn View Post
Trước hết bạn đọc cho hiểu lí thuyết, chỉ cần 1 q tiếng Việt nào đấy thôi chứ cái đống tham khảo là ko cần thiết và cũng ko đủ sức của bạn.
sau đấy tôi nghĩ là bạn đọc qua cho biết malab, simulink, liêt kết thế nào để tạo giao diện.
Làm cẩn thận với 2 bc đầu.
Tiếp theo thì vào cái đống Exchange của mathworks, tìm ví dụ và sửa code đi.
thế là ...
Xin cám ơn ý kiến của bạn

Bước đầu tiên bạn nêu tôi nghĩ mình đã hoàn thành được khoảng 70% rồi. Lý thuyết DSP cơ bản tôi đã nắm, hiện nay đang đi sâu vào Filter Banks.

Bước thứ hai thì tôi đã biết về sử dụng matlab nhưng chưa biết là phải viết giao diện hay là dùng simulink để mô phỏng (thầy cho phép một trong hai). Xin các bạn có kinh nghiệm về mô phỏng vui lòng cho tôi biết nên dùng phương pháp nào thì tốt hơn ?

Và xin các bạn có kinh nghiệm vui lòng giải thích cho tôi về vấn đề Thông số đường truyền được không ? Nó muốn nói đến các loại nhiễu (nhiễu đa đường-multipath, xuyên kênh-crosstalk...) hay còn hơn thế nữa ?

Xin cám ơn !
wWolf vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài