PIC Vietnam

Go Back   PIC Vietnam > Mua bán & Trao đổi > Trao đổi ngoài luồng

Tài trợ cho PIC Vietnam
Trang chủ Đăng Kí Hỏi/Ðáp Thành Viên Lịch Bài Trong Ngày Vi điều khiển

Trao đổi ngoài luồng Các loại vi điều khiển khác, tản mạn của các anh chàng và cô nàng kỹ thuật ...

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Prev Previous Post   Next Post Next
Old 17-11-2006, 11:21 PM   #1
spirit
Đệ tử 2 túi

:
Smile Nhật kí của các thành viên PICVIETNAM

Lâu rồi không quay lại diễn đàn vì mình không đi sâu về vi điều khiển nữa cũng chưa góp được công sức gì nhiều cho diễn đàn. Sự thực thì qua nghiên cứu với sự giúp đỡ của các thành viên, Admin, Moderator ... mình cũng đã làm được nhiều thứ rồi nhưng vì lí do khách quan mình không thể post lên được (các bạn thông cảm cho mình nha). Mình sẽ cố gắng góp sức theo cách của riêng mình để diễn đàn ngày càng phát triển hơn nhất là cho các bạn newbie.

Mình mở ra thread này mục đích :
1. Để các thành viên post lên những tâm sự của mình qua đó mọi người sẽ càng hiểu nhau hơn

2. Trong cuộc sống thường ngày có những chuyện mà chúng ta rất muốn nói ra để chia sẻ thì mình nghĩ diễn đàn là nơi thích hợp.

3. Ngoài ra qua tâm sự của mỗi người khi post lên đây có thể trong diễn đàn sẽ có ý kiến hay giúp bạn vượt được khó khăn hiện tại.

4. Hơn nữa những thành viên khác không di theo con đường vi điều khiển như mình chẳng hạn thì họ vẫn có lí do để vào diễn đàn này khi đó diễn đàn không những phát triển về số lượng thành viên mà còn có thể giữ chân được những thành viên khác.

5. Theo như mình nghĩ diễn đàn PICVIETNAM theo xu hướng phát triển sẽ đưa thêm nhiều mục khác nữa (ví dụ như hợp nhất với tất cả diẽn đàn vi điều khiển của Việt Nam khác trở thành VIDIEUKHIEN.COM chẳng hạn_Ý kiến riêng của mình thôi, có thể sai đó các bạn đừng hiểu lầm) vì vậy việc giữ các thành viên sẽ rất quan trọng đẻ phát triển nhiều lĩnh vực khác nữa trong tương lai.

Vì tất cả lí do trên mong các thành viên trong diễn đàn xem qua ý kiến của mình để góp ý thêm, nếu thấy không cần thiết phải làm như vậy thì mình sẽ đề nghị Admin xóa luồng này đi.

Anh F,namqn cho em biết ý kiến của các anh luôn nhá (à em đề nghị trong luồng này sẽ không tăng point tránh trường hợp spam bài làm loãng luồng này đi).

thay đổi nội dung bởi: spirit, 17-11-2006 lúc 11:27 PM.
spirit vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn