PIC Vietnam

Go Back   PIC Vietnam > Microchip PIC > dsPIC - Bộ điều khiển tín hiệu số 16-bit

Tài trợ cho PIC Vietnam
Trang chủ Đăng Kí Hỏi/Ðáp Thành Viên Lịch Tìm Kiếm Bài Trong Ngày Ðánh Dấu Ðã Ðọc Vi điều khiển

dsPIC - Bộ điều khiển tín hiệu số 16-bit Theo dự kiến của Microchip, vào khoảng năm 2011 dsPIC sẽ có doanh số lớn hơn PIC

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Prev Previous Post   Next Post Next
Old 22-04-2013, 12:05 AM   #1
hieuyeubich
Nhập môn đệ tử

:
gặp vấn đề khi mới bắt đầu với dspic mong các ae đừng bỏ qua.Help!

em mới bắt đầu với dspic33F vì em có cái mạch dspic33FJ32GS608.tài liệu về con này thì k có tiếng việt cũng k có nhiều về tiếng anh.em mon men tìm hiểu về mấy con pic dòng 30F nhưng cũng chỉ là tài liệu tiếng anh và học qua 1 số tutorial của bác namqn nhưng đó chỉ là code có sẵn với mấy vấn đề mà mọi ng hỏi k nói về mấy thanh ghi mới như LATX ODC ... nên em k biết công dụng của nó . chỉ nhìn vào code và file.h mà suy ra công dụng của nó cứ như đang đâm đầu vào tường vậy.mấy ngày nay em k biết sao giải quyết vấn đề này. tìm đủ tài liệu trên mạng cũng như trên diễn đàn rùi. mong các anh đã tìm hiểu qua cũng như thành thạo về dòng dspic này giải thích giúp em. cũng như nếu có tài liệu j nói về mấy cái thanh ghi mới ở dòng dspic thì cho em xin.
mong mọi ng đừng bỏ qua . em xin cảm ơn trước.
hieuyeubich vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài