PIC Vietnam

Go Back   PIC Vietnam > Các Đề Tài > Các đề tài khác

Tài trợ cho PIC Vietnam
Trang chủ Đăng Kí Hỏi/Ðáp Thành Viên Lịch Tìm Kiếm Bài Trong Ngày Ðánh Dấu Ðã Ðọc Vi điều khiển

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Prev Previous Post   Next Post Next
Old 14-11-2012, 07:40 PM   #1
vanbao.auto
Nhập môn đệ tử

:
người mới vào nghề học bắt đầu từ kiến thức nào?

lời đầu tiên cho em xin chào tất cả các bác trong diễn đàn. em không thuộc nghành công nghệ thông tin hay điện tử mà em bên kĩ thuật ô tô, do vậy rất nhiều kiến thức bên điện tử và công nghệ thông tin em chưa được biết.lý do khi em lập ra toppic này để hỏi các bác trong nhà mình rằng bắt đầu học vi điều khiển lập trình từ đâu là vậy. trên ô tô bây giờ rất nhiều phần điều khiển bằng lập trình mà nếu mình không học hỏi trau dồi kiến thức thì không bao giờ mình theo kịp được thời đại. bây giờ đi học thêm lớp thì em cũng không biết học ở đâu, và ở đâu chất lượng đào tạo cao trong thời gian ngắn do em chưa có chút kiến thức nào về nó. do vậy bây giờ em lên mạng tự học một chút gọi là tạm xóa mù chữ để khi tìm được lớp vào theo học cho đỡ ngỡ ngàng. bác nào có tài liệu về phần này xúc tích, ngắn gọn cho em xin với ah. trên diễn đàn nhà mềnh thì có nhiều nhưng em không biết đâu là tài liệu cho người mới bắt đầu, nên rất mong nhận được sự quan tâm của các bác. em xin cảm ơn.
các bác có thể gửi cho em xin vào mail được không ah "vanbao.auto@gmail.com"( do em điều kiện máy tình không có , do vậy mọi hoạt động theo dõi thông tin hay tài liệu đều qua điện thoại cùi thôi).
vanbao.auto vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài