View Single Post
Old 29-05-2007, 11:12 PM   #2
thaithienanh
Đệ tử 7 túi

thaithienanh's Avatar

:
Send a message via Yahoo to thaithienanh
Thumbs up Chào bạn

Xin chào bạn, bạn là bạn mới của diễn đàn à, rất vui đuợc làm quen với bạn mình là thaithienanh thành viên của diễn đàn . Hì sự thực thì các anh Admin lập ra diễn đàn này mục đích đâu phải là cầu tài cầu lợi gì đâu, mong muốn của mấy anh chỉ là hướng cho chúng ta làm quen với dòng VĐK PIC dòng VĐK ưu điểm nhất hiện nay (chính vì vậy mà bạn đi đâu cũng thấy PIC, thậm chí cụng đầu cái cum nhìn lên cũng thấy chữ PIC to tổ bố ), thực ra thì lúc đầu diễn đàn vốn hoạt động rất mạnh, các thành viên trong diễn đàn tranh luận rất sôi nổi, nhưng hiện nay các anh thật sự rất bận vì phải hoàn thành những dự án lớn phục vụ cho PICVIETNAM mà các thành viên còn lại trên diễn đàn thì quả thật là "vốn học chưa tới" nên không dám ý kiến gì ráo ,việc gặp và hỏi trực tiếp các anh mình cũng đã từng làm mặc dù chưa nhận đuợc câu trả lời chưa thoả đáng hoặc "bận" nhưng mà mình cũng thấy không có gì đáng trách cả, nếu bạn chịu khó ngẫm kĩ hơn thì bạn sẽ thấy công sức để lập ra một diễn đàn, ra sức quản lý, định hướng... cứ vậy mãi thì cuối cùng => các anh không còn nghiên cứu thêm đuợc cái gì nữa cả, các dự án chiến luợc sẽ bỏ lửng vì đâu có ai làm
Bọn mình đều gia nhập môn phái "cái bang" này hơi muộn nên không còn chứng kiến đuợc thời kỳ vàng son của nó thì phải tự trách mình "sinh sau đẻ muộn" thui chứ không trách các anh đuợc, bởi khi gác kiếm "nhập thất" các anh ấy vẫn tin là mình đã để lại đủ bí kíp cơ bản cho các đệ tử nhưng thực ra thì làm sao mà cân cho đủ "kiến thức" mà để sẵn nên việc thiếu sót là chuyện khó tránh khỏi, cái này mình phải tự tìm hiểu lấy thui, lúc bắt đầu các anh cũng bắt đầu với hai bàn tay trắng mà
THÂN Chúc bạn vui vẻ sớm nghiên cứu thành công con PIC đáng ghét này
. . . . . . . . . . . . . . . . . http://www.picvietnam.com/forum/showthread.php?t=1263. . . . . . . . . . . . . . . .
thaithienanh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn